लहान शास्त्रज्ञांना मिळाली फोल्डस्कोपची माहिती

सामाजिक जाणीव म्हणून सत्यविजय SRA संस्थेतील लहान मोठ्या विद्यार्थी ना मक्रोस्कोपी च्या माध्यमातून जसे संशॊधन करता येते तसेच संशोधन foldscope च्या माध्यमातून हि करता येऊ शकते व त्यांना कमी खर्च व कमी वेळेमध्ये चांगले संशोधन करता येऊ शकते याची जाणीव व्हावी व आवड निर्माण व्हावी म्हणून त्यांना मिक्रोस्कोपी व फोल्ड स्कॉपी यांची माहिती देण्यात आली व काही प्रमाणात प्रात्यक्षिक करू दाखविण्यात आले त्या करीता मिताली पाटील हिने सहकार्य केल

-किशोर पाटील आणि सचिन पिलनकर

सत्यविजय गृहनिर्माण संस्था

4 Comments Add yours

 1. laksiyer says:

  मराठीमध्ये हे वाचण्यासाठी खूप छान वाटले

  1. Mitali says:

   लवकरच खुप सारे पोस्ट्स मराठी मध्ये वाचायला मिळतील 😄

 2. Manu Prakash says:

  @Laks: I did not know that you can also speak and write Marathi😊

  cheers
  manu

 3. laksiyer says:

  @Manu. I grew up in rural Maharashtra and learnt marathi for a few years. However, with a little bit of help from google translate and a few corrections, it makes me look even better. I do feel that in a few years, we could experiment with language-agnostic science and I think microcosmos is the perfect platform as it grows.

Leave a Reply