అగస్త్య బయో-డిస్కవరీ ల్యాబ్ లో ఫోల్డ్ స్కోప్ ద్వారా చుసిన అద్భుత దృశ్యాలు

img_20161020_111920img-20161020-wa0013 img-20161020-wa0014మొట్ట మొదట మేము చూసినప్పుడు అది ఒక వానపాముల ఇటుప్రక్క అటుప్రక్కకు కదులుతూ ఉన్నది. మొదట చూసినప్పుడు నాకు కొంచెం భయం వేసింది. అది చాల పెద్దగా నా కళ్ళుకు కనబడింది.

పాచి లో చూసినప్పుడు నాకు ఒక పురుగు లాంటిది కదులుతూ కనబడింది. అది మరొక పురుగును తింటూ ఉన్నది. ఆ తింటున్న పురుగు చాల సన్నగా, పారదర్శకంగా కనబడుతున్నది.

కే. సురేష్, ఎం. వేణు & యస్ అరుణ్ కుమార్
9 వ తరగతి,
గుతర్లపల్లి హై స్కూల్

2 Comments Add yours

  1. laksiyer says:

    నమస్తే ఛాయా: గ్రేట్ Microcosmos న మీరు చూసిన. అది ఒక polychaete వార్మ్ నేను ఒక గట్ చూడగలరు గా కనిపిస్తుంది ఇది ముఖం వద్ద, చాలా నెమటోడ్ కావచ్చు, కానీ మీరు ఒక వీడియో పట్టుకుని ఇటువంటి రూపాల్లో కోసం యూట్యూబ్ మీద అప్లోడ్ ఉంటే అది గొప్ప ఉంటుంది. ఆ విధంగా మేము వారు శరీరం నుండి ఏదైనా లేదా అంచనాలు కలిగి ఉంటే కళ్ళు ఎక్కువగా లక్షణాలు చూడటానికి చెయ్యగలరు. తెలుగులో ఈ పంపినందుకు ధన్యవాదాలు. నేను Google అనువదించడానికి ఈ టెక్స్ట్ రెండరింగ్ లో ఒక మంచి పని చేసింది ఆశిస్తున్నాము. లోపాలు క్షమాపణలు.

    1. Chaya_Agastya says:

      Thank you for the information sir, we will upload the video

Leave a Reply